ผู้เขียน หัวข้อ: @ ไอค่อน STUDIO TOWN in TOWN ซ้ำกี่ครั้ง ก็ไม่เบื่อ !!! ไปลองดูแล้วจะรู้ ไม่มีคำว่าหล่น +PIC  (อ่าน 5239 ครั้ง)

KapooLover

• Administrator
  • Hero Member
เชื่อไหมครับ ผมซ้ำเธอมา  3 ครั้ง แล้ว ในรอบไม่กี่วัน

ไม่แปลกหรอกครับ

เธอน่ารักซะขนาดนี้

วันนี้ขอเป็นหน้าม้าให้เธอหน่อย

ถามว่าทำไมชอบ

ข้อแรก เธออารมณ์ร่วมรุนแรงมาก

ถ้าบิ้วถูกจุดน้ำเธอมาชนิดเขื่อนแตก

ข้อสอง ถึงแหมเธอเป็นน้องใหม่ แต่งานเธอไม่มีถอย

ยังได้อารมณ์ความสด ความใหม่อยู่เรื่อยๆ

ข้อสาม เธอสเป๊คผม ขาว หมวย น่ารัก

ขอบอกครับ ไปลองดู

ผมนัวตั้งแต่ห้องน้ำ ลามมาเตียง

ไม่มีคำว่าถอยครับ

สุภาพและให้เกียรติเธอ

ด้วยเกียรติของลูกเสือ

ไม่มีคำว่าหล่นชัวร์ ครับ

ไอค่อน สตูดิโอ ทาวน์ 2300 คุ้มสราด

KapooLover

• Administrator
  • Hero Member