ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวเล็กแต่ใจใหญ่ ซ่อนรูป แต่เร้าใจสุดๆเวลาอยู่บนเตียง " คาวาอิ STUDIO KAWAII "  (อ่าน 7364 ครั้ง)

KapooLover

• Administrator
  • Hero Member
วันนี้ได้โอกาสผ่านไปแถวสุขุมวิท เลยแวะไปชมสาวที่ studio kawaii
เข้าไปถึงพีอาร์ก็เรียกน้องๆออกมาให้ดู ก็ไปสะดุดน้องคนนึง ชื่อ คาวาอิ ชื่อเดียวกับชื่อร้านเลย
พีอาร์บอกว่า น้องคนนี้เพิ่งมาใหม่ไม่นาน นมใหญ่ แต่ที่ผมเห็นน้องนมไม่ใหญ่นะ พีอาร์บอกว่าน้องเค้าซ่อนรูป
ก็เลยอยากรู้ว่าน้องซ่อนรูปขนาดไหน จ่ายค่าเสียหายเสร็จ น้องก็ออกมารับพาเดินไปที่ห้อง.......

KapooLover

ตอนเดินเข้าห้องรู้สึกว่าน้องตัวเล็กมากๆ เลยคิดในใจว่า จะซ่อนรูปได้แค่ไหนเชียว....

ดูจากภายนอกก็ยังไม่เชื่ออยู่ดีว่า.....เด็กตัวเล็กๆแบบนี้ จะมีของดีซ่อนอยู่ในตัว เลยต้องขอพิสูจน์ซักหน่อย

เด็กตัวเล็กๆแบบนี้ จะมีของดีซ่อนอยู่ในตัว เลยต้องขอพิสูจน์ซักหน่อย เด็กตัวเล็กๆแบบนี้ จะมีของดีซ่อนอยู่ในตัว เลยต้องขอพิสูจน์ซักหน่อย

KapooLover

ดูจากภายนอกก็ยังไม่เชื่ออยู่ดีว่า.....เด็กตัวเล็กๆแบบนี้ จะมีของดีซ่อนอยู่ในตัว เลยต้องขอพิสูจน์ซักหน่อย

ว่าแล้วก็เริ่มภาระกิจโฉด....จับเด็กแก้ผ้าซะ เพื่อหาความจิง !!! โอ้ววววว ?!?! อู้ยยยยย ?!?! หึ่ยยย ?!?!

นี่ขนาดแค่เห็นสิ่งที่อยู่ใต้เสื้อในตัวนั้น..มันยังดูแน่นจนแทบล้น ก็อดไม่ได้ที่จะเข้าไปสัมผัสสิ่งที่อยู่ตรงหน้า.....

ซักพักน้องบอกว่า " พี่ขา...ไปอาบน้ำกันดีกว่าค่ะ " นั้นๆๆๆ

ไม่ใช่แค่นมแล้วหละที่ใหญ่จนล้น ก้นของเธอก็ช่างใหญ่และกลมดีจริงๆ พระเจ้า.....วันนี้เจอของดีเข้าแล้วววว

KapooLover

น้องซารุ อาบน้ำได้ดีมาก อาบสะอาดทุกซอกทุกมุม ย้ำนะคับว่า " ทุกซอก ทุกมุม "
อาบไปซักพักมีเอานมมาถูหลังถูหน้า โอ้วววว มัน เสียวว แบบ สุดด สุดด ไปเลยยย
ลืมบอกไปว่า น้องคาวาอิ นม 35 นะคับ ใหญ่และแน่นมากๆน้องชวนนวด แต่ผมบอกน้องว่า เดี๋ยวพี่นวดให้เราดีกว่า ฮ่าาาาาาา เข้าทาง เสร็จโจร !!

หลังจากนัวน้อง เอ้ยย นวดน้องคาวาอิ ไปซักพัก น้องเริ่มไม่ยอม กลับมานัวใส่เรากลับ แบบว่า...
อดอยากมาจากไหนไม่รู้ ปากดี ลิ้นดี มือเริ่มอยู่ไม่สุก เธอรัวใส่ไม่ยั้ง

ผมโดนไปแบบนั้นก็ไม่ยอมน้อยหน้า จัดชุดใหญ่ใส่เธอคืนบ้าง คราวนี้เริ่มมีเสียงครางเล็กๆ
เธอเริ่มหายใจถี่ขึ้นๆ เอวเริ่มลอยบ้าง สายบ้าง เพราะโดนผมทาสีชุดใหญ่......

ซักพักเธอบอกว่าไม่ไหวแล้ว เธอนำผมไปก่อนซะแล้ว.... หลังจากที่เธอโดนจัดชุดใหญ่ใส่ไม่ยั้งไป เหมือนผมไปปลุกอะไรในตัวเธอขึ้นมา
คราวนี้เธอรุกใส่ผมแบบไม่ทันตั้งตัว ปากนุ่ม ลิ้นนิ่ม โอ้ยยย สุดท้ายก็ต้องยอมให้เธอ....

KapooLover

ขอบอกว่า เวลาเธออยู่ข้างล่าง กับอยู่บนเตียง ช่างต่างกันสิ้นดี อยู่บนเตียงเธอเร้าใจสุดๆ
ซักพักน้องก็ชวนอาบน้ำอีกแล้ววว คราวนี้ไม่ใช่แค่อาบน้ำอย่างเดียวละสิ มือเธอกลับไม่อยู่นิ่ง ซุดชกซนจนได้เรื่อง
ผมก็ยอมเธอที่ไหนหละ สรุป...จัดกันในห้องอีกก็ยก สบายตัวกันไป....

สรุป....น้องซารุ น่ารัก ตัวเล็ก นมใหญ่ สวยแบบล้นๆ เรื่องงานใครที่ชอบแนวรุก บุกใส่ คนนี้แนะนำว่าต้องลอง
แต่ขอแค่สุภาพกับเธอนะคับ เธอจัดให้คุณสาสมใจแน่นอนคับ