ผู้เขียน หัวข้อ: น้องมินอา Studio Kawaii (สุขุมวิท39)  (อ่าน 6402 ครั้ง)

KapooLover

• Administrator
  • Hero Member
น้องมินอา Studio Kawaii (สุขุมวิท39)
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2016, 03:58:58 PM »
ร้างราวงการไปนานเป็นปี วันนี้มีโอกาสเลยขอหวนกลับไปลิ้มรสสัมผัสละมุนอีกครั้ง
เปิดเข้าเว็บเดิมที่เคยสมัครสมาชิกเมื่อหลายปีก่อน เพื่อค้นหาร้านที่ใช่ และน้องที่ชอบ
หลังจากดูไปดูมา ลองพยายามโทรสอบถาม จองคิวหลายร้าน สุดท้ายมาจบที่ Studio สุขุมวิท ซอย39 แบบ WalkIn
ไปถึงร้าน พนักงานเรียกน้องมาสวัสดี ... มีน้องว่าง 3 คน
อืมมมมม ... เยี่ยม ไม่ต้องตัดสินใจไรมากงานนี้
โจทย์ประจำวันนี้ ผมเน้นแค่ เพรียว-สูง-ยาว นมหรือหน้าตาไว้ทีหลังเลย
... ผมเลือก น้องมินอาครับ ผมตอบทันทีที่น้องคนที่ 3 เดินกลับเข้าไปหลังร้าน

จากประสบการณ์เดิมที่ผ่านมา ผมไม่ค่อยเจอน้องที่เข้ามาดูแลเทคแคร์ หรือ อยู่กับเราตอนที่เราเพิ่งมาถึงห้องซักเท่าไหร่ (น้องบางคนปล่อยให้ลูกค้าอาบน้ำ แล้วตัวเองหายไปไหนเลยไม่รู้ร่วม 10 นาที) น้องมินอาไม่ใช่แบบที่ผมเคยเจอครับ
น้องจัดแจงอาบน้ำฟอกสบู่ให้ทุกส่วน ยกเว้นตรงนั้น ... (ใบหน้า)
หลังจากอาบน้ำเสร็จ น้องก็ขออาบน้ำต่อ ... ใช้เวลาอาบน้ำทั้ง 2 คนก็ประมาณ 10 นาที เวลาที่ทางร้านให้ไว้คือ 1 ชม.เต็ม
น้องมินอาถามผมว่าจะนวดก่อนไม๊หรือ... ผมตอบกลับทันที "นวดก่อนก็ดีนะ" (สร้างความคุ้นเคยในสัมผัส และ เพื่อความละเมียดในอารมณ์)

ผมนอนคว่ำให้น้องมินอาโชว์ฝีมือการนวด (ที่ไม่ได้เรื่อง ^^ น้องมินอาถ้ามาอ่าน อย่างอนผมนะ เพราะอย่างอื่นที่ไม่ใช่การนวด น้องมินอา ได้เรื่องจริงๆ ^^)
นวดไปคุยไปได้ประมาณ 5 นาที ผมก็ขอพลิกหมูย่างกลับด้าน หงายหน้าขึ้นให้น้องมินอานวดอีกด้าน .... น้องมินอา เริ่มทำนอกเหนือคำสั่งผม น้องเธอไม่นวดผมด้วยมือครับ!!! แต่กลับใช้ทักษะที่เหนือกว่าในการนวด ด้วย*****ของเธอ
ผมถึงกับชวนน้องมินอาคุยต่อไม่ได้ สติผมเริ่มไม่อยู่กับตัว มันล่องลอยไปไกลเหมือนวิญญาณจะหลุดจากร่าง!!!

ผมอดทนกับวิธีการนวดด้วย****ของน้องมินอาได้ไม่นาน ต้องขอให้น้องเปลี่ยนตำแหน่งการวางบอดี้เสียใหม่ เพื่อความไหลลื่นและดื่มด่ำอย่างเต็มอารมณ์
การวางบอดี้แบบนี้ เป็นการจัดวางร่างกายแบบหยินหยางที่ช่วยหมุนเวียนพลังปรานในตัวของเราทั้ง 2 ให้ถ่ายเท หมุนวนไปมาสร้างความรู้สึกที่เปี่ยมล้นไปด้วยความสุข
ไม่นานนักน้องชายผมเริ่มสู้ มันเก็บซ่อนพลังที่พลุ่งพล่าง และพร้อมที่จะระเบิดออกมาได้ทุกขณะ
โดยไม่สามารถบังคับใจตัวเองได้ ผมจับน้องมินอาพลิกกลับให้เราต้องมาเผชิญหน้ากันตรงๆ
ผมเริ่มใช้ริมฝีปาก พรมไปทั่วร่างกายที่มีกลิ่นหอมของเธอไล่จากซอกคอลงไป ต่ำลงไปผ่านเนินคู่ ทั้งพรมจูบ ทั้งดูดเบาๆ ทั้งตวัดลิ้นรัวๆ
กว่าจะรู้สึกตัวอีกทีตาผมก็จ้องอยู่ที่สะดือของน้องมินอา หน้าท้องที่เนียน แบนเรียบ มันช่างน่ามอง น่าสัมผัสยิ่งนัก ...

มือ และ ริมฝีปากของผมทำงานเข้าคู่กันอย่างอัติโนมัติ
น้องมินอาเริ่มมีอารมณ์ร่วม ผมพลิกกลับ ให้น้องมินอาเป็นฝ่ายรุกผมบ้าง
มันเสียว ซาบซ่าน เราทั้ง 2 คน ร้องกันแทบไม่เป็นภาษา
ก่อนจะพลังปราณจะถูกระเบิดออกมา ผมรีบพลิกน้องมินากลับลงมาอยู่ด้านล่าง แล้วปล่อยให้ทุกอย่างดำเนินไปตามธรรมชาติ ...

KapooLover

• Administrator
  • Hero Member
Re: น้องมินอา Studio Kawaii (สุขุมวิท39)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2016, 04:00:09 PM »
สรุป
บริการ-อาบน้ำ 9/10
นวด 3/10
นัว 8/10
เนื้อตัว 8/10 (ผมชอบผู้หญิงผอมสูง)

ปลากรอบไม่มีนะครับ ไม่ได้ถ่าย ... ถามว่ามีโอกาสจะซ้ำไม๊ บอกตรงนี้เลยผมนับวันรออยู่ ^^

แนะนำทริคให้งานละมุน เอาใจเค้ามาใส่ใจเราครับ ให้เกียร์ติน้องเค้า แล้วเราจะได้รับสิ่งดีๆจากน้องเค้าตอบแทนกลับมาครับ

ปล. น่าเสียดาย ถ้าไม่ติดกฏเหล็ก ผมอาจเขียนการบ้านได้ตรงประเด็นกว่านี้ สำหรับข้อความเชิงเปรียบเทียบ หรือ กำกวม ขอให้เพื่อนสมาชิก จินตนาการต่อกันเองละกันนะครับ ^^