ผู้เขียน หัวข้อ: การกลับมาอีกครั้งของนางฟ้า "กิ๊ฟซี่" @ Studio Kawaii 39 + ปลายืมร้าน  (อ่าน 5106 ครั้ง)

KapooLover

• Administrator
  • Hero Member
เธอคนนี้ได้ออกจากวงการไปหลายเดือนอยู่ คิดว่าคงจะไม่เจอเธอซะแล้ว  ll01

เดือนนี้เธอกลับมาอีกครั้ง ผมจองทันที อยากบอกว่าคิดถึงมากกกกกกกกกก  ll72

ไม่ขอบรรยายอะไรเยอะกับน้องกิ๊ฟซี่ สาวน้อยน่ารัก ตัวเล็ก หุ่นเป๊ะ นมสวย ขาวเนียน เรื่องงานPerfectครับ

ถ้าอยากเจอแนะนำให้รีบจอง เวลามีค่อนข้างจำกัดนะครับ เพราะเธอจะอยู่จนถึง 1 พ.ย.เท่านั้น และหลังจากนั้นก็ไม่รู้เลยว่าจะกลับมาอีกมั้ย

ท้ายสุดอยากขอบคุณ ll35 น้องกิ๊ฟซี่และบ้าน Studio Kawaii 39 ครับ กับสุดยอดนางฟ้าในตำนานคนนี้ครับ  ll70

KapooLover

• Administrator
  • Hero Member