ผู้เขียน หัวข้อ: จัดตัวแม่ สตอเบอร์รี่ สปา " น้องพีค " โคตร จะ พีค เลย วู้ววว..ฮู้วววววววว  (อ่าน 25325 ครั้ง)

KapooLover

• Administrator
  • Hero Member
วันนี้ผมได้มีโอกาสมาร้าน สตอเบอรี่ ได้ยินชื่อ น้องพีค มานาน แต่ไม่มีโอกาสสักที วันนี้สบอารมณ์ มาสักหน่อย
ดูจากทามไลน์ เห้นน้องพีค เข้าผมเลยจัดเลยคับ จัดคอส 2000 อยากได้สเปย์ คุ้มสุดคุ้มคับ จ่ายเงินตามระเบียบเรียบร้อย

KapooLover

ช่วงจังหวะนั้น ก้อถามพีอาร์ งานน้องเป้นไง น้องพีอาร์บอกน้องงานตามใจทุกอย่างเลยค้ะพี่
ถึงเวลาเดินตามขึ้นห้อง เข้าห้องไป น้องน่ารักจิงๆคับ ตัวเล็กๆๆ หุ่นหน้าอุ้ม พูดจาไพเราะ ดูเอาอกเอาใจ เหมือนจีบแฟนครั้งงแรกเลยคับ

KapooLover

หุ่นเล็กๆบางๆ แต่อึ๋มซะ. น้องจัดการถอดเสื้อผ้า พาเข้าห้องน้ำ อาบน้ำสะอาดมาก บิ้วตั้งแต่ในห้องน้ำ บริการดีมากคับ
เสร็จจากการอาบน้ำ ก็ขึ้นมานอน ให้น้องนวด มือนิ่มๆเล้กๆ สบายๆชิวๆๆ บวกกับลุคขี้อ้อนสุดๆๆไปเลย

KapooLover

พลิกกลับมาข้างหน้า น้องนวดพอประมาน แต่ขั้นต่อไปนั้น คือน้องเริ่มบิ้วเรา แบบอารมแฟนพาไป นิ่มๆค่อยๆเป็น ค่อยๆไป บวกกับลุคน่ารักของน้องเค้าด้วยคับ
อย่ากะนั้นเลย เรามาช่วยกันดีกว่า ผลัดกันรุกผลัดกันรับ บอกเลยว่าฟินคับ หุ่นหน้าฟัด ก้นงอน ตีดังเปรี๊ย....

KapooLover

แบบนี้ไม่ไหวแล้วคับ ถามน้องพี่ทำไรได้มั้ง น้องบอก แล้วแต่คุณพี่เลยคะ หวานผมละสิคับงานนี้

KapooLover

น้องลงไปซุกไซ้ตรงนั้นของผม เล่นเอาไม่ติดเตียงเลย. ช่วงนี้แหละคับ ใส่เสื้อกันฝนเตรียมผเด็จศึก น้องใช้ปากให้ โอ้วโห.....แม่เจ้าโว้ย.....ลิ้นจะควงไปไหน เล่นเอาผมไปไม่ถึงระดับไหนเลย แตกคาปากน้องไปเลยคับ บอกได้เลยว่ามาครั้งนี้ ไม่เสียเที่ยว น้องบริการดีมาก ตามใจผมทุกอย่าง ไม่ขัด ไม่ดื้อ บอกเลยคับผมกลับมาหาน้องเค้าอีกแน่นอน