ผู้เขียน หัวข้อ: หวาน หอม อร่อย ดูดมัน " นมชมพู " สตอเบอร์รี่สปา  (อ่าน 9441 ครั้ง)

KapooLover

• Administrator
  • Hero Member
วันนี้เป็นวันหยุดของผม ต้องออกตัวก่อนเลยว่าผมชอบเที่ยว นกป มากๆเลย เกิดเหตุการณ์ อารมณ์เปลี่ยว
ขับรถมาแถวๆลาซาล เสิทดู ขึ้นชื่อร้าน สตอเบอรี่ แหม่ะเข้าทางผมสิคับ

KapooLover

Re: หวาน หอม อร่อย ดูดมัน " นมชมพู " สตอเบอร์รี่สปา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2016, 08:51:53 PM »
แอดไลน์ร้านไป สะดุดชื่อน้องอยู่คนนึง นมชมพู แหมแม่คุณ แค่ชื่อก้อนะ มันน่านัก รีบเลยคับไม่รีรอ โทรถามคิวว่าง จัดเลยคับ รอบแรก 15.00 น.

KapooLover

Re: หวาน หอม อร่อย ดูดมัน " นมชมพู " สตอเบอร์รี่สปา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2016, 08:52:07 PM »
พอเดินมาเจอน้องเข้าเท่านั้นแหล้ะ ถึงกับตะลึง ขาวเว้ยเห้ย น่ารัก สายตาผมนี่ มอง นม ก่อนเลยคับ

KapooLover

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2016, 08:52:19 PM »
ชำระค่าเสียหาย ตามระเบียบ เดินตามน้องไป โอ้ย ตัวห๊อมหอมๆๆ ผิวขาว เนียนละเอียด ฮื้อๆๆๆ อยากจะเข้าห้องให้ไว
พอเข้าห้องมา น้องน่ารักมาก ชวนคุยตามปกติคับ

KapooLover

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2016, 08:52:35 PM »
และก้อชวนกันไปอาบน้ำ ช้อตนี้ละคับ รอดูว่า นมชมพูจิงหรือป่าว โว้ยเห้ย........ สมคำร่ำลือจิงๆๆคับ. นมชมพูกระแทกตาเต้มๆๆ
ช้อตอาบน้ำบอกเลยคับ ว่าสมัยนี้ไม่ค่อยได้เจอน้องคนไหนจะบอดี้ ในห้องน้ำเท่าไร แต่......โอ้วโห สุดยอดคับ น้องนมชมพูนี่บอดี้ได้สะใจมาก เอาผมแทบแตกในห้องน้ำเลย คือเสียวมาก ได้อารมณ์สุดๆๆๆ

KapooLover

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2016, 08:52:49 PM »
พอเถอะคับไปที่เตียงดีกว่า มาถึงเตียงได้ น้องก้อนวด และบอดี้อีก แต่บอดี้ในที่นี้คือ ใช้ลิ้นนะคับ คือผมตัวแทบไม่ติดเตียงเลย ดีมากๆๆๆ เสียวมากๆๆๆ จะแตกให้ได้  น้องเล้าโลมตามใจมากคับ 
ถึงที่ผมมั่งนะคับที่นี้ ผมจับหน้าอก บีบ เน้น ดูดดื่ม เต้มอิ่ม ฟินไปอีก. ความกระหายมันมาจากไหนไม่รุ้ ฟิวร่วมน้องดีมากคับ น้องสาวฟิตแน่น (และที่สำคัญ น้องสาว สวยมากๆ ชมพูเหมือนนม)

KapooLover

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2016, 08:53:08 PM »
ผมแทบอยากจะปล้ำน้องสะให้ได้เลยทีเดียว แต่ทะว่า อย่ากระนั้นเลย กอดรัดฟัดกันไปมา คือแบบแทบไม่อยากจะให้หมดชัวโมง
ถึงช้อตเด้ดคับ ผมก้อนะ ให้น้องขึ้นคล่อม น้องเค้านั่งหันหลัง เอาก้นนิ่มๆเนียนๆขาวๆมาถูที่น้องของผม คือผมไม่เคยเจออะไรแบบนี้ เลย บอกเลยคับ ไม่ทัน 1 นาที แตกคับ